HOO 500 manyan motocin birki na takalman birki PIN 47451-1310 474511310
Muhawara
Suna: | Takalmin takalmin | Aikace-aikacen: | Hula |
Kashi.: | 47451-1310 474511110 | Abu: | Baƙin ƙarfe |
Launi: | M | Nau'in Match: | Tsarin dakatarwar |
Kunshin: | Tsaka tsaki | Wurin Asali: | China |
Game da mu
Muna da sha'awar samar da samfurori masu inganci da sabis na aji ga abokan cinikinmu. Dangane da ingancin kayan aikin Xingxing ya kuduri don samar da manyan sassan manyan motoci da samar da mahimmancin ayyukan OEM don biyan bukatun abokan cinikinmu a kan kari.
Na gode da la'akari da Xingxing a matsayin abokin tarayya amintacciyar amana don manyan motoci masu araha. Muna da tabbaci cewa alƙawarinmu don kyakkyawan sakamako, ba da kuɗi, da gamsuwa na abokin ciniki zai wuce tsammaninku. Idan kuna da wasu tambayoyi ko buƙatar ƙarin bayani, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓi ƙungiyar tallafin abokin ciniki.
Masana'antarmu



Nuninmu



Ayyukanmu
1. Kwarewar samarwa da dabarun samar da kwararru.
2. Ka ba abokan ciniki tare da mafita-tasha na tsayawa da kuma bukatun sayo.
3. Tsarin tsari na tsari da cikakken kewayon samfurori.
4. Karaukakawa kuma ba da shawarar samfuran da suka dace don abokan ciniki.
5. Farashi mai arha, babban inganci da lokacin isarwa mai sauri.
6. Karanta kananan umarni.
7. Kyakkyawan sadarwa tare da abokan ciniki. Amsa mai sauri da ambato.
Kunshin & jigilar kaya
1. Kowane samfurin za a cushe a cikin buhunan filastik
2. Daidaitattun akwatunan katako ko kwalaye na katako.
3. Hakanan muna iya shirya da jirgi bisa ga takamaiman bukatun abokin ciniki.



Faq
Tambaya: Shin ƙira ne?
A: Ee, muna masana'anta / masana'antu na kayan haɗi. Don haka zamu iya tabbatar da mafi kyawun farashi da inganci ga abokan cinikinmu.
Tambaya: Menene babban kasuwancin ku?
A: Mun kware wajen samar da kayan haɗin ka'is da masu dakatarwa, kamar kujerun bazara, kayan masarufi, mai canzawa, kayan masarufi, mai ɗaukar ciki
Tambaya: Kuna iya samar da kundin?
A: Tabbas za mu iya. Da fatan za a tuntuɓe mu don samun sabon kundin adireshin don tunani.
Tambaya: Shin za ku iya samar da umarni masu yawa don sassan motoci?
A: Babu shakka! Muna da karfin yin cika da umarni na Bulk don manyan motoci. Ko kuna buƙatar fewan sassa ko adadi mai yawa, zamu iya ɗaukar bukatunku kuma suna ba da farashin gasa don sayayya.