Idezu motocin motoci na ISUZU
Muhawara
Suna: | Sashin bazara | Aikace-aikacen: | Itazu |
Kashi: | Shackles & Brackets | Kunshin: | Tsaka tsaki |
Launi: | M | Ingancin: | M |
Abu: | Baƙin ƙarfe | Wurin Asali: | China |
Ituzu Hiber Hanger Bromper brackets wani nau'in kayan dakatarwar da aka yi amfani da su a cikin manyan motocin ISUZU. An tsara waɗannan ƙwayoyin don samar da ƙarin tallafi da kwanciyar hankali ga tsarin dakatarwar, musamman lokacin ɗaukar kaya mai nauyi. Ana amfani dasu sau da yawa a cikin haɗin gwiwa tare da wasu abubuwan haɗin, kamar su spovings kuma firgita.
Game da mu
Na'urar kayan masarufi na yau da kullun. Kamfanin yakan sayar da sassa daban-daban don manyan motoci da kuma trailers.
Farashinmu mai araha ne, kewayon samfurinmu yana da cikakken cikakken, ingancinmu yana da kyau kwarai da gaske. A lokaci guda, muna da tsarin sarrafa kimiyya, ƙungiyar sabis na kimiyya, ƙungiyar da aka tsara lokaci da kuma ayyukan tallace-tallace da kuma sabis na tallace-tallace. Kamfanin ya yi awo kan falsafar kasuwanci ta "Yin kyawawan kayayyaki masu inganci da samar da kwararru da aiki a sabis". Idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za a iya tuntuɓar mu.
Masana'antarmu



Nuninmu



Ayyukanmu
1. Babban ka'idodi don kulawa mai inganci
2. Injiniyan ƙwararru don biyan bukatunku
3. Masu sauri da amintattun ayyukan jigilar kaya
4. Farashin masana'antar gasa
5. Amsa mai sauri ga binciken abokan ciniki da tambayoyi
Kunshin & jigilar kaya
Zai fi kyau tabbatar da amincin kayanku, ƙwararru, abokantaka ta muhalli, dacewa da ingantattun sabis masu karɓar ma'aikata. Abubuwan da aka tattara a jakunkuna na poly sannan a cikin katako. Za'a iya ƙara pallets a cewar buƙatun abokin ciniki. An karɓi kayan aikin al'ada.



Faq
Tambaya: Kuna iya samar da kundin?
A: Tabbas za mu iya. Da fatan za a tuntuɓe mu don samun sabon kundin adireshin don tunani.
Tambaya: Menene MOQ ku?
A: Idan muna da samfurin a cikin hannun jari, babu iyaka ga MOQ. Idan muka fita daga cikin jari, MOQ ya bambanta ga samfura daban-daban, tuntuɓi mu don ƙarin bayani.
Tambaya: Menene yanayin fakitin?
A: Ainihin, muna shirya kaya a cikin carons mai tsaka. Idan kuna da bukatun musamman, da fatan za a faɗi a gaba.
Tambaya: Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don isarwa bayan biyan kuɗi?
A: takamaiman lokacin ya dogara da adadin odar ku da oda. Ko zaka iya tuntuɓar mu don ƙarin cikakkun bayanai.