Main_Banker

Yanke Tsarin - Yadda zaka guji mummunan halaye

Bad tuki mai kyau ba kawai sanya ku kuma fasinjojinku ba su cikin haɗari amma kuma suna ba da gudummawa ga cunkoson ababen hawa da gurbata muhalli. Ko yana hanzarta, da dorewa tuki, ko halin tashin hankali, karya waɗannan halayen yana da mahimmanci don amincinku da amincin wasu a hanya. Anan akwai wasu nasihu wanda zai iya taimaka muku don guje wa halaye mara kyau.

1. Gane halaye:
Mataki na farko a cikin kyawawan halaye masu lalacewa shine gane su. Aauki ɗan lokaci don yin tunani a kan halayen tuki kuma gano kowane alamu ko kuma jin daɗin da zai iya zama matsala. Shin baku wuce iyaka ba? Shin kuna samun kanku duba wayarka yayin tuki? Yin gaskiya tare da kanka game da halayenku shine matakin farko don canzawa.

2. Mai da hankali kan tuki na tsaro:
Tuki na tsaron gida yana game da jira da kuma amsawa ga yiwuwar haɗari a kan hanya. Ta hanyar zama faɗakarwa, kula da aminci mai aminci, kuma yin biyayya da dokar zirga-zirga, zaku iya rage haɗarin haɗari kuma ku guji haɗarin haɗari.

3. Rage tsauraran abubuwa:
Dusar da tuki yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan haɗari a kan hanya. Guji ayyukan kamar saƙo, suna magana akan wayar, cin abinci, ko daidaita rediyon yayin tuki. Tsayawa kan hanyar da kuka mai da hankali kan hanya tana da mahimmanci don tuki mai lafiya.

4. Kina yi haƙuri:
Rashin haƙuri bayan ƙafafun na iya haifar da halayen tuki masu tuki kamar wutsiya, saƙa a cikin zirga-zirga, da kuma hasken wuta. Kiyayya da haƙuri, musamman ma a cikin zirga-zirga mai ƙarfi ko yanayin damuwa, da fifikon aminci game da sauri.

5. Kasance cikin nutsuwa kuma ka guji fushin titi:
Rage Roage na iya haɓaka sauri kuma yana haifar da haɗari mai haɗari tare da sauran direbobi. Idan kun sami kanku yin fushi ko takaici a bayan ƙafafun, ɗauki mai zurfin rai da tunatar da kanku don natsuwa.

Breaksarancin ƙabilar tuki suna buƙatar wayar da kai, horo, da sadaukarwa ga aminci. Ta hanyar gane halayenku, yana mai da hankali kan tuki na tsaro, ragewar abubuwan jan hankali, yin haƙuri, da kuma tsaftacewa mai kyau, zaku iya zama mafi aminci kuma mafi girman direba. Ka tuna cewa tuki mai kyau ba kawai game da bin ka'idodin hanya ba - yana kusa da kanka da wasu daga cutarwa. Don haka, bari muyi bangarenmu don yin hanyoyin aminci ga kowa.

Mercedes Benz Spring Trunnion Sadle Seat 3833250112


Lokaci: APR-22-2024